Tume ya Vyombo vya Habari Rwanda kuhusu Mhubiri aliyesema ‘wanawake ni chanzo cha maovu’

Tume ya Vyombo vya Habari Rwanda (RMC) kuanzia wiki ijayo itakaa na kufanyia kazi madai kuhusu maoni yaliyotolewa dhidi ya wanawake na mhubiri kwenye kituo kimoja cha redio nchini humo. Malalamiko hayo yametolewa na kikundi cha wanawake wanaharakati wa masuala ya wanawake waitwao Pro – Femmes Twese Hamwe. Wanawake hao wamemshtaki mhubiri huyo kwa kusema ‘wanawake […]...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Saturday, 10 February

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News