TRA imezungumza kuhusu itakavyosajili walipa kodi Mil 1 mwaka huu

Leo January 2, 2018 Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), imesema inatarajia kusajili walipa kodi milioni moja kwa mwaka 2018 huku wakiwa na walipa kodi milioni 2.5 katika daftari la walipa kodi la sasa. Akizungumza na waandishi wa habari, Kamishna wa Kodi za ndani wa Mamlaka hiyo, Elijah Mwandumbya amesema hatua hiyo inatokana na uzinduzi wa […]...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Tuesday, 2 January

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News