Rais Jacob Zuma amekubali kujiuzulu kwa sharti hili

Leo February 13, 2018 stori kubwa kutoka kwa “Tata Madiba” kuhusu uamuzi aliouchukua Rais wa Afrika Kusini Jacob Zuma amekubali kuachia madaraka ya kuongoza nchi hiyo, baada ya wito uliotolewa na chama chakle ANC kumtaka kujiuzulu ndani ya masaa 48. Akiongea katika mkutano na waandishi wa habari Johannesburg Katibu Mkuu wa ANC Ace Magashule amesema […]...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Tuesday, 13 February

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News