Mzee Ngassa afunguka mwanaye kutua Yanga

BAADA ya Straika Mrisho Ngassa kumwaga wino kwenye klabu yake ya zamani ya Yanga, baba mzazi wa mchezaji huyo, Khalfan Ngassa amempa neno zito katika kazi yake ya soka....

read more...

Share |

Published By: Mwananchi - Sunday, 17 June

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News

  • In the last 3 days
  • Yanga majanga kila kona Mwananchi (3 days ago) - Wachezaji waliohudhuria mazoezi ni Deus Kaseke, Mrisho Ngassa na Makambo ambao wote hao wamesajili kweye...