Kitu ameongea Waziri Ndalichako alipotembelea Maktaba ya Chuo Kikuu DSM

Leo February 9 2018 Waziri wa Elimu, Sayansi, Teknolojia na Mafunzo Prof. Joyce Ndalichako akishirikiana na Balozi wa China wametembelea maktaba mpya ya Chuo Kikuu cha Dar es salaam. Pia Waziri Ndalichako ameupongeza ujenzi huo wa maktaba uliofadhiliwa na Wachina na kusema maktaba hiyo itakuwa kubwa Afrika na ina uwezo wa kuchukua wanafunzi 2100 na […]...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Friday, 9 February

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News