KILICHOWATOA PSG KLABU BINGWA ULAYA

Na Haatim Abdul. Wanasema mtoto yake nepi na kweli kwa mara nyingine tena Real Madrid wametuonesha hicho tu na kiukweli kabisa PSG bado wanakosa vitu vingi sana kuwaona wakifanya vizuri kwenye michuano hii lakini yafuatayo yamesababisha wao kushindwa kuvuka hatua…The post KILICHOWATOA PSG KLABU BINGWA ULAYA appeared first on Tanzania Sports....

read more...

Share |

Published By: TanzaniaSports - Wednesday, 7 March

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News