JANA MLIMTEGEMEA MANJI, LEO MTENGENEZENI MANJI WENU

Mpira ni pesa, hii kauli ina maana kubwa sana ingawa sisi tunaichukulia kawaida kwa sababu tumezoea kuchukulia vitu kawaida katika ukawaida usio wa kawaida. Mpira unatengeneza pesa nyingi sana kama ukiamua kuwekeza pesa , akili na muda kwenye mpira. Vitu…The post JANA MLIMTEGEMEA MANJI, LEO MTENGENEZENI MANJI WENU appeared first on Tanzania Sports....

read more...

Share |

Published By: TanzaniaSports - 4 days ago

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News