Bodi ya Mikopo ‘uvungu kwa uvungu’ na waajiri

BODI ya Mikopo ya Wanafunzi wa Elimu ya Juu nchini (HESLB), imetangaza vita dhidi ya waajiri hapa nchini ikiwamo wale wa serikali ili kubaini mishahara wanavyolipwa wafanyakazi na kiasi wanachowakata na kukiwasilisha kwao kulipia deni la elimu ya juu kila mwezi. Anaandika Hamis Mguta…(endelea). Wafanyakazi mbalimbali hapa nchini ambao walichukua mkopo kutoka HESLB kwa ajili ......

read more...

Share |

Published By: MwanaHALISI Online - Wednesday, 3 January

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News