Ayo TV MAGAZETI: Mke wa Lissu afunguka waliofanya shambulio, Msafara wa Nyalandu wapigwa mabomu

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa… bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo November 20, 2017 na Janeth Mesomapya Ulikosa uchambuzi wa magazeti ya jana November 19, 2017? Bonyeza play kwenye video ya hapa chini ili kutazama....

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Sunday, 19 November

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News