Ayo TV MAGAZETI: Kakobe afichua jeuri ya utajiri wake, Nape asema hamahama ni aibu hata CCM

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo January 1, 2018, na Janeth Mesomapya. MAGAZETI LIVE: Sababu Kakobe kuchunguzwa na TRA, Utata matibabu ya Lissu Kenya...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Sunday, 31 December

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News