“Mawaziri mpunguze mihemko, Mnawaumiza wananachi” –Mbunge Musukuma

February 6, 2018 Wabunge walikuwa wakichangia mapendekezo yao katika  taarifa kamati ya kudumu ya Bunge ya Ardhi, Maliasili na Utalii pamoja na taarifa ya kudumu ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji kuhusu shughuli za kamati kwa mwaka 2017 ambapo miongoni mwa Wabunge waliopata nafasi ya kusimama ni Mbunge wa Geita Joseph Musukuma ambaye alilalamikia […]...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Tuesday, 6 February

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News