“Katikati yetu wametokea watu wakatili”-Waziri Nchemba (+Video)

January 2, 2017 Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Dr Mwigulu Nchemba amezungumza na Waandishi wa habari ofisini kwake Dodoma na kuelezea mpango mkakati wa Wizara yake katika kuimarisha ulinzi na usalama katika kipindi cha mwaka mpya wa 2018.  Waziri Nchemba amesema…>>>“Mwaka 2018 kaulimbiu yetu ni zuia uhalifu kabla haujatokea, sisi kama Serikali na […]...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Tuesday, 2 January

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News