‘Wamechukuliwa watu kutoka Zanzibar wameletwa Kinondoni’ CHADEMA

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) leo February 6, 2018 wamezungumza na Waandishi wa habari kuhusiana na mambo mbalimbali ikiwemo mwenendo wa Kampeni za uchaguzi katika Jimbo la Kinondoni jijini Dar es Salaam. Bonyeza PLAY hapa chini kutazama mkutano wa CHADEMA . Sumaye amemuongelea Mtulia, Vipi kuhusu kutumia Salam za CUF na CHADEMA?...

read more...

Share |

Published By: Millard Ayo - Tuesday, 6 February

Toa Maoni yako hapa - Add your comment

 

Related News